Thứ 2- ngày 22/5, Nhà tại trợ của cuộc thi Olympic Tiếng Anh HSSV toàn quốc lần V- AMES ENGLISH đã tổ chức tổng kết và trao giải cho 15 em học sinh có điểm thi cao nhất vòng loại cấp trường.
Học sinh Phạm Băng Tâm - 11A11 là thí sinh xuất sắc nhất khi ở lượt thi lần đầu tiên đã đạt số điểm tuyệt đối 150/150.
Bà Nguyễn Hồng Hạnh- Phó tổng giám đốc của AMES ENGLISH đã đánh giá rất cao về ý thức đối với cuộc thi của các em học sinh, đặc biệt xúc động về văn hóa ứng xử của các em học sinh và sự chu đáo, ủng hộ của BGH khi trường THPT Hoàng Cầu được lựa chọn làm nơi phát động hưởng ứng cuộc thi.
Phần thưởng dành cho 15 em học sinh bao gồm: Giấy chứng nhận, học bổng của AMES, hiện kim và quà tặng hiện vật.